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; JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
. WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI

YA USHAURI YA SHIRIKA LA
uvuvi TANZANIA(T, AFICO)

wa Mifugo na Uvuvi kwa mamiaka aliyonay
Public Corparation No. 17 of 1969} (The Ta
order, 1974 , Tangazo la Serikali Na. 58 latt
Wajumbe wa Bodj ¥a Ushauri ya Shirika |a

0 chini ya Sheria ya Mashirika ya Umma (The
nzania Fisheriers Corporation) (Establisment)
arehe 01/03/1974, amewateua wafuatao kuwa
Uvuvi Tanzania (TAFICO)

1. Bw. Magesa Emmanuel Bulayi
2. Bw.Hamidy Rajab Mwanga,

3. Dr. Ismail Kimere,

Bw. Seid Meck Sadick,
Bi. Prisea Burton Lwangili,

Okt. Eliamini Aloyce Kasembe,
7. Bw. Oscar Celestine Kibazohi,
8. Bw. Anthony Raphael Chayeka
9. Bw. Derick August Mushi
10.Bw. Japhet Justine
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UTEUZ!I WA BODI YA USHAURI YA SHIRIKA LA
UVUVI TANZANIA(TAFICO)

Kufuatia uteuzi wa Prof. Yunus Daud Mgaya kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Ushauri ya
Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFICO) Mheshimiwa Mashimba Mashauri Ndaki, Waziri
wa Mifugo na Uvuvi kwa mamlaka aliyonayo chini ya Sheria ya Mashirika ya Umrpa (The
Public Corparation No. 17 of 1968} (The Tanzania Fisheriers Corporation) (Establisment)
order, 1974 , Tangazo la Serikali Na. 58 la tarehe 01/03/1974, amewateua wafuatao kuwa
Wajumbe wa Bodi ya Ushauri ya Shirika la Uvuvi Tanzania (TAFICO)

Bw. Magesa Emmanuel Bulayi

Bw.Hamidu Rajab Mwanga.

Dr. Ismail Kimerei,

Bw. Said Meck Sadick,

Bi. Prisca Burton Lwangili,

Dkt. Eliamini Aloyce Kasembe,

Bw. Oscar Celestine Kibazohi,

Bw. Anthony Raphael Chayeka

Bw. Derick August Mushi

10. Bw. Japhet Justine
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Uteuzi huu ni wa miaka mitatu kuanzia tarehe ya 17/09/2021 hadi 16/09/2024 Katibu
Mkuu na Menejiment ya Wizara ya Mifugo na Uvuvi — Sekta ya Uvuvi inawapongeza
Mwenyekiti na Wajumbe kwa Uteuzi huu.
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